Ein Dosbarthiadau

High Intensity Interval Training (HiiT) at Aberystwyth University.

Mae gan Ganolfan Chwaraeon Prifysgol Aberystwyth ystod o ddosbarthiadau ffitrwydd sy'n cynnwys dosbarth Troelli, Ffitrwydd ac Aerobig yn ogystal â Pilates a Ioga.

Edrychwch ar yr amserlen ddyddiol lawn isod. Archebwch eich lle ar-lein neu ffoniwch ni ar 01970 622280.

Gall unigolion nad ydynt yn aelodau fynychu rhai dosbarthiadau sy'n hysbysebu talu wrth fynd yn yr amserlen ddyddiol. Bydd yn rhaid i gwsmeriaid dalu â cherdyn yn y Dderbynfa (ni ellir derbyn arian parod) a chofrestru ar https://evepass.app/ at ddibenion profi ac olrhain. Bydd cwsmeriaid yn clicio'r cod QR wrth gyrraedd i nodi eu bod yn mynychu'r dosbarth. 

Dydd Llun

Amser Dosbarth Hyfforddwr
09:30-10:15

Seiclo Gallu Cymysg - Stiwdio Spin

Pete Jenkins
11:15 - 12:00

AquaGym - Pwll

Llinos / Sarah / Morwenna 
12:30 - 13.00

HIIT * - Stiwdio ddawns

Lina 
17:30 - 18:15

Seiclo Gallu Cymysg - Stiwdio Spin

Helen Stockley-Jones
17:30 - 18:30

Bocsymarfer - Stiwdio ddawns

Sean Gorman
18:00 - 19:00

Ffitrwydd Pêl-droed hwyliog

Sarah Bradley 
18:30 - 19:15

Aerobeg 'Step' - Stiwdio ddawns

Helen Stockley-Jones
18:30 - 19:30

Zumba - Cawell Chwaraeon

Laura / Lilyma / Charlotte

 * Talu wrth fynd

 Archebwch eich lle ar-lein neu ffoniwch ni ar 01970 622280.

Dydd Mawrth

Amser Dosbarth Hyfforddwr
12:15-13:00

Seiclo - Stiwdio

Alastair
13:15 - 14:00

Pilates - Stiwdio

Helen 
17:30 - 18-30

Pilates - Stiwdio

Janet
17:30 - 18.15

Circuits * - Marquee 

Alastair 
18:00 - 19:00

Seiclo - Stiwdio

Clare
19:15 - 20:00

Nofio-Tri 

Pete Jenkins 

 * Talu wrth fynd

 Archebwch eich lle ar-lein neu ffoniwch ni ar 01970 62280.

Dydd Mercher

Amser Dosbarth Hyfforddwr
09:30 - 10:30

Mamau a Phramiau - Cawell Chwaraeon

Lina
09:30 - 10:15

Seiclo - Stiwdio Spin

Jo Strong
12:15 - 13:00

Zumba Toning - Stiwdio Ddawns 

Lina
12:15 - 13:00

Seiclo - Stiwdio Spin 

Janet Rogers
13:15 - 14:00

Pilates - Stiwdio Ddawns

Janet Rogers
17:30 - 18:15

HIIT   - Stiwdio Ddawns

Lina
18:30 - 19:30

Zumba  - Cawell Chwaraeon

Laura / Lilyma / Charlotte
18:30 - 19:30

 Ioga * - Stiwdio Ddawns

Rosa Carless

 * Talu wrth fynd

 Archebwch eich lle ar-lein neu ffoniwch ni ar 01970 622280.

Dydd Iau

Amser Dosbarth Hyfforddwr
07:15 - 08:15

Nofio-Tri - Pwll

Pete Jenkins
12:15 - 13:15

Seiclo - Stiwdio Spin

Alastair Rhodes
12:15 - 13:00

Pilates - Stiwdio Ddawns 

Rachel Hubbard
13:15 - 14:00

Pilates Cefn  - Stiwdio Ddawns 

Rachel Hubbard
17:30 - 18:30

Circuits Box  - Pabell 

Sean Gorman
17:30 - 18:15

Aerobeg - Step - Stiwdio Dawns

Mel Gaul
18:30 - 19:30

Bodyfit - Stiwdio Ddawns 

Mel gaul

* Talu wrth fynd

 Archebwch eich lle ar-lein neu ffoniwch ni ar 01970 622280.

Dydd Gwener

Amser Dosbarth Hyfforddwr
12:15 - 13:00

Seiclo - Gallu Cymysg -Stiwdio

Jo Strong
12:15 - 13:00

HIIT  - Stiwdio Ddawns

Lina
13:15 - 14:00

'Dumbell Workout' - Stiwdio Ddawns

Janet Rogers
16:30 - 17:30

Power Yoga - Stiwdio Ddawns

Regina 
17:30 - 19:00

Ioga i Bawb - Stiwdio

Regina 
18:30 - 19:30

Zumba Toning - Stiwdio Ddawns

Laura/Lilyma

* Talu wrth fynd

 Archebwch eich lle ar-lein neu ffoniwch ni ar 01970 622280.

Dydd Sadwrn

Amser Dosbarth Hyfforddwr
08:30 - 09:30

Seiclo - Gallu Cymysg - Stiwdio Spin

Jane Morris
10:30 - 11:30 Pilates - Stiwdio Ddawns Janet Rodgers
11:30 - 12.30 Bodyfit - Stiwdio Ddawns Janet Rodgers 

 Archebwch eich lle ar-lein neu ffoniwch ni ar 01970 622280.

Dydd Sul

Amser Dosbarth Hyfforddwr
09:30 - 10:15

Seiclo - Stiwdio Spin

Jane Morris
11:30 - 12:30 Zumba - Stiwdio Ddawns Laura / Lilyma 

 Archebwch eich lle ar-lein neu ffoniwch ni ar 01970 622280.